1. Thông báo đóng cửa VnEcon.vn!

VnEcon cảm ơn Bạn, BQT và các econ đã tham gia, ủng hộ và chúng tay xây dựng cộng đồng VnEcon với hơn 300,000 thành viên trong suốt nhiều năm, từ 2007 đến nay!

Chúng tôi rất tiếc khi phải thông báo với bạn VnEcon đang trong tiến trình đến việc đóng cửa hoàn toàn website, ngay trong đầu năm 2018.

Trong thời gian ngắn ngủi còn lại này, bạn vẫn có thể xem bài viết, đăng nhập, tải thông tin. Tuy nhiên, bạn không thể tạo chủ đề mới hoặc tạo tài khoản thành viên mới.

VnEcon cũng đã tạo một Nhóm riêng của Econ Việt Nam để bạn tiếp tục kết nối.

Tháng 12/2017
    Thay mặt BQT VnEcon
    Người sáng lập: Admin Nguyễn Mậu Tâm
    P.S. Bạn có thể theo dõi Facebook của Admin Max Tâm Nguyễn để có những cập nhật nhanh hơn.

Lượt xem: 9.002, Trả lời: 10

1. nguyenbahuy

nguyenbahuy Gà kinh tế Econ tích cực

Nhận thích:
    1
    nói thật tôi là một người rất hay tham gia vào những forum cộng đông như thế này.vầ đã khá lâu rồi tôi mới quay trở lại forum, tôi thấy forumngayf càng có nhiều thành viên tham gia. đây là một tín hiệu tốt cho bất cứ forum nào. :26:
    tôi hy vọng rằng ngày càng có nhiều thành viện tham gia vào forum và xây dựng vncon trở thành mọt trong những forum dược nhiều bạn trẻ quan tâm
  2. dahuongbuon3579

dahuongbuon3579 Econ cấp 1/10 Econ tích cực

Nhận thích:
    0
    Nghề nghiệp:
    Kế toán
    Họ tên:
    Lê Hoà
    Phản hồi: Cảm ơn Vncon

Xin chân thành cảm ơn toàn thể cộng động VnEcon.com, đã nhớ và gửi lời chúc tốt đẹp đến dahuongbuon3579 nhân ngày sinh nhật. Một lần nữa xin cảm ơn toàn thể cộng đồng VnEcon.com và dahuong cũng chúc toàn thể cộng đồng VnEcon.com ngày càng thành công hơn nữa trong tất cả mọi lĩnh vực.
  3. vuhoc511

vuhoc511 Gà kinh tế Econ tích cực

Nhận thích:
    0
    Phản hồi: xin chào Vncon

Chúc dahuongbuon3579 sinh nhật vui vẻ (vuhoc511)
    Updated:
    Kiến thức là vô tận, cả cuộc đời này mỗi chúng ta học được bao nhiêu trong số vô tận ấy đây. Chính vì vậy diễn đàn này là nơi rất tốt để chúng ta bổ sung kiến thức cho nhau, giúp nhau ngày càng tiến bộ các bạn nhé. Chúc các bạn trong diễn đàn một ngày tốt lành.
    Chỉnh sửa cuối: 23 Thg 7 2010
  4. huuviet989

huuviet989 Gà kinh tế Econ tích cực

Nhận thích:
    0

Chào toàn thể các bạn.Mình là thành viên mới của diên đàn VnEcon.com . Mới là thành viên thui nhưng mình đã cảm nhận được đây là nơi mà tất cả các bạn nên tìm đến. Là nơi mà chúng ta có thể chia sẻ kinh nghiệm về chuyên môn và những vấn đề còn thắc mắc.Chúc VnEcon ngay càng phát triển hơn nữa.Mình thấy rất vui khi đã là một thành viên của diễn đàn
  5. oanhtrkt

oanhtrkt Gà kinh tế Econ tích cực

Nhận thích:
    0

Mình cũng là thành viên mới của vnecon.vn nên mình cũng chưa có hiểu nhiều về tra forum này.Rất mong các bạn giúp đỡ
  6. thachvinh

thachvinh Gà kinh tế Econ tích cực

Nhận thích:
    0

Mình cũng là thành viên mới của vnecon.vn nên mình cũng chưa có hiểu nhiều về tra forum này.Rất mong các bạn giúp đỡ
  7. bongcucvang

bongcucvang Gà kinh tế Econ tích cực

Nhận thích:
    0

xin chao.mình là thành viên mới của diễn đàn. mình đang cần 1 bài tiểu luận tiếng anh dài từ 20 trang trở lên. bạn nào có thì giúp mình với nhé
  8. tinhthien92

tinhthien92 Econ cấp 1/10 Econ tích cực

Nhận thích:
    0

diễn đàn vncon rất thú vị:))
  9. sinole

sinole Gà kinh tế Econ tích cực

Nhận thích:
    0

tôi nghĩ quảng cáo k nên để nó xuất hiện liên tục như banner dienmay. THật là hoa mắt @@!
  10. quethanh

quethanh Econ cấp 3/10 Econ tích cực

Nhận thích:
    27

Lâu lắm rồi mình mới vào lại diễn đàn, thành viên cũng đông hơn, danh mục tài liệu cũng nhiều hơn...nhưng hình như BQT và mod quên thay áo thường xuyên cho diễn đàn.
    Nhìn diễn đàn như lâu đài trong cỏ hoang không ai chăm sóc dọn dẹp, hy vọng các cấp liên quan nên quan tâm hơn về vấn đề này.
    trân trọng.
  11. datphuongnam

datphuongnam WESTERN CEO VnEcon

Nhận thích:
    1.874
    Nghề nghiệp:
    Công chức
    Họ tên:
    Nguyễn Tấn Lộc

Cám ơn em đã góp ý.

Chúc em năm mới luôn hạnh phúc và thành đạt nhé!
Đang tải...