1. Chào mừng Bạn đến với VnEcon!

Tôi là Max Tâm, người sáng lập và điều hành Diễn đàn kinh tế VnEcon. Tôi rất vui được có mặt ở đây để chào đón bạn tham gia thảo luận hỏi đáp trên diễn đàn.

Nếu có bất kỳ câu hỏi nào, bạn có thể kết nối với tôi qua Facebook Max Tâm Nguyễn

Thông Báo VnEcon.vn nâng cấp phiên bản 7.0 - The Big Upgrade

4 Thg 6 2014 | TamAx | Thông báo

1. nhatquangphan

nhatquangphan Econ cấp 3/10 Econ tích cực

a Tâm ơi e đã mail đầy đủ thông tin và địa chỉ của e cho diễn đàn rồi, e mong sớm được nhận quà keke, cảm ơn a Tâm và diễn đàn, chúc diễn đàn ngày càng phát triển vững mạnh

Chỉnh sửa cuối: 6 Thg 6 2014
  2. TamAx

TamAx Người sáng lập CEO VnEcon

VnEcon đã nhận được email của anh và sẽ sớm phản hồi vào ngày mai.

nhatquangphan thích bài này.
  3. nhatquangphan

a Tâm ơi xem lại chỗ phần truyền thông facebook,youtube, Twiter, google kích vào link bị hỏng hay chưa cấp nhật lại nó cứ báo lỗi

Chỉnh sửa cuối: 8 Thg 6 2014
    TamAx thích bài này.
  4. TamAx

5. nhatquangphan

kể cả topic rao vặt cũng ko vào được luôn:)

6. nhatquangphan

"VnEcon đã nhận được email của anh và sẽ sớm phản hồi vào ngày mai.", mình đã nhận thông tin phản hồi từ vnecon trong hộp thư của mình, món quà gì vậy a Tâm ơi tò mò và muốn sở hữu nó quá:)

7. TamAx

Trên forum có rất nhiều link, VnEcon đã cập nhật và chuyển hướng gần hết. Tuy nhiên số lượng còn bỏ sót chắc chắn cũng không ít.

Anh @nhatquangphan và các bạn có phát hiện link trong bài viết nào không truy cập thì cứ pass link bài viết đó lên đây nhé. Nói tên thế nhiều lúc ad không biết đang nói đến cái gì.

Lưu ý: Paste link của bài viết có link die. Hoặc với link die mà không rõ dẫn từ đâu tới thì chỉ cần paste link die đó.

Cảm ơn các bạn đã giúp đỡ.

8. nhatquangphan

ok, ad lần sau mình sẽ paste links

9. TamAx

Vậy cho mình hỏi topic rao vặt bạn nói đến ở trên là gì?

10. nhatquangphan

hôm qua mình có nhớ nằm trong room clb doanh nhân hay là room kinh doanh trực tuyến, để mình lục lại paste link cho a Tâm

11. nhatquangphan

TamAx thích bài này.
  12. TamAx

13. nhatquangphan

mình mới đóng góp thêm cho diễn đàn câu slugon, hy vọng sẽ nhận được quà từ a Tâm và diễn đàn :)

TamAx thích bài này.
  14. TamAx

Chương trình tặng thưởng sáng tác slogan đã kết thúc rồi anh Quang nhé. Hiện tại anh vẫn có thể sáng tác slogan cho VnEcon nhưng sẽ không còn phần thưởng.

Gửi slogan cho VnEcon tại đây: http://www.vnecon.vn/forums/vnecon-slogan.188/

Đang tải...