1. Thông báo đóng cửa VnEcon.vn!

VnEcon cảm ơn Bạn, BQT và các econ đã tham gia, ủng hộ và chúng tay xây dựng cộng đồng VnEcon với hơn 300,000 thành viên trong suốt nhiều năm, từ 2007 đến nay!

Chúng tôi rất tiếc khi phải thông báo với bạn VnEcon đang trong tiến trình đến việc đóng cửa hoàn toàn website, ngay trong đầu năm 2018.

Trong thời gian ngắn ngủi còn lại này, bạn vẫn có thể xem bài viết, đăng nhập, tải thông tin. Tuy nhiên, bạn không thể tạo chủ đề mới hoặc tạo tài khoản thành viên mới.

VnEcon cũng đã tạo một Nhóm riêng của Econ Việt Nam để bạn tiếp tục kết nối.

Tháng 12/2017
    Thay mặt BQT VnEcon
    Người sáng lập: Admin Nguyễn Mậu Tâm
    P.S. Bạn có thể theo dõi Facebook của Admin Max Tâm Nguyễn để có những cập nhật nhanh hơn.

Thông Báo VnEcon đang trong tiến trình đến việc đóng cửa hoàn toàn website

15 Thg 12 2017 | VnEcon Team | Thông báo

Lượt xem: 6.168, Trả lời: 2

1. VnEcon Team

VnEcon Team Xây dựng cộng đồng Thành viên BQT Super Moderators

Nhận thích:
    27
    Nghề nghiệp:
    Xây dựng cộng đồng
    Họ tên:
    VnEcon Community
    Google+:
    Theo dõi
    Youtube:
    Đăng ký
    Chào Bạn

Chúng tôi rất tiếc khi phải thông báo với bạn VnEcon đang trong tiến trình đến việc đóng cửa hoàn toàn website, ngay trong đầu năm 2018.
    Ctrinh_huan_luyen_ky_nang_QL_DuAnDauTu_taiHCM532445.
    Trong thời gian ngắn ngủi còn lại này, bạn vẫn có thể xem bài viết, đăng nhập, tải thông tin. Tuy nhiên, bạn không thể tạo chủ đề mới hoặc tạo tài khoản thành viên mới.

VnEcon cũng đã tạo một Nhóm riêng của Econ Việt Nam để bạn tiếp tục kết nối.

Bạn cũng có thể đăng ký theo dõi Facebook của Admin Max Tâm để có những cập nhật nhanh hơn.

Trân trọng,

VnEcon Team
    TamAx thích bài này.
  2. tuantyphu

tuantyphu Econ cấp 5/10 Econ tích cực

Nhận thích:
    2
    Nghề nghiệp:
    Kinh Doanh
    Họ tên:
    Nguyễn Duy Tuân
    ôi sao lại vậy :(
  3. satthu82

satthu82 Econ cấp 5/10 Econ tích cực

Nhận thích:
    73
    thật là buồn.. nhưng cũng ko biết sao dk nữa, có những nguyên nhân sau theo mình nghĩ. Bài quảng cáo quá nhiều, kinh nghiệm chia sẻ ít, lợi ích mang lại khi truy cập ko có nhiều...
    Những năm tháng cùng với các bạn thật vui và hạnh phúc. Những bài viết rất hay và ý nghĩa,, tác động đến mấy lần khởi nghiệp của mình,./ hôm nay định vào chia sẻ lần khởi nghiệp lần nữa.. thì đọc được dòng tin này..
    xin chúc mừng toàn bộ admin diễn đàn 1 năm mới mạnh khỏe và gia đình an khang hạnh phúc./
    xin chia ly cùng với các bạn ..
    .........
    .......
    .
Đang tải...