1. Thông báo đóng cửa VnEcon.vn!

VnEcon cảm ơn Bạn, BQT và các econ đã tham gia, ủng hộ và chúng tay xây dựng cộng đồng VnEcon với hơn 300,000 thành viên trong suốt nhiều năm, từ 2007 đến nay!

Chúng tôi rất tiếc khi phải thông báo với bạn VnEcon đang trong tiến trình đến việc đóng cửa hoàn toàn website, ngay trong đầu năm 2018.

Trong thời gian ngắn ngủi còn lại này, bạn vẫn có thể xem bài viết, đăng nhập, tải thông tin. Tuy nhiên, bạn không thể tạo chủ đề mới hoặc tạo tài khoản thành viên mới.

VnEcon cũng đã tạo một Nhóm riêng của Econ Việt Nam để bạn tiếp tục kết nối.

Tháng 12/2017
    Thay mặt BQT VnEcon
    Người sáng lập: Admin Nguyễn Mậu Tâm
    P.S. Bạn có thể theo dõi Facebook của Admin Max Tâm Nguyễn để có những cập nhật nhanh hơn.

trung tâm tiếng anh nào hiệu quả nhỉ

28 Thg 2 2014 | maychaybocuatoi | Học Tiếng Anh & Ngoại ngữ

Lượt xem: 1.836, Trả lời: 10

1. maychaybocuatoi

maychaybocuatoi Gà kinh tế Econ tích cực

Nhận thích:
    0
  2. scomcamera

scomcamera Econ cấp 2/10 Econ tích cực

Nhận thích:
    1
    MÌnh học IELTS ở tt của cố Lena bạn ah
  3. babeo1211

babeo1211 ID bị khóa Econ tích cực

Nhận thích:
    0
    Con mình học ở Dương Minh, thấy ổn ! Tớ nghĩ học đâu cũng vậy, chủ yếu là lựa chọn vừa đúng với sức lực và trình độ của mình.
  4. ginny90

ginny90 Econ cấp 1/10 Econ tích cực

Nhận thích:
    2
    Họ tên:
    Ms Tuyến English
    Google+:
    Theo dõi
    Youtube:
    Đăng ký
    Nếu học lại từ đầu ngữ pháp mất gốc thì bạn qua Trung tâm tiếng Anh cô Tuyến học nhé - gõ mstuyenenglish là ra. Học ở đây khác biệt không nhàm chán buồn ngủ :D cô giáo hăng mà lớp thân thiện nhiệt tình nữa, tớ học rồi quen nhiều bạn thân lắm :)
  5. oko maruco

oko maruco Gà kinh tế Econ tích cực

Nhận thích:
    0
    mình cũng đang tìm trung tâm tiếng anh phù hợp. Mình có hỏi bạn mình đã từng học ở tt của cô Lena thì bạn ấy nói giờ chất lượng ở đó không được tốt như trước, lớp học có khi lên đến 200 người, kiến thức tiếp thu được không nhiều mà bài tập cô giao nhiều lắm, có những buổi học kéo dài từ 17h30 đến gần 22h (khá mệt mỏi). Hiện tại mình cũng có nhu cầu học ielts, trình độ của mình thấp (4.0) nên bạn nào có thông tin hay biết trung tâm hoặc thầy cô nào dạy hiệu quả thì tư vấn cho mình với nhé. Cảm ơn nhiều!
  6. dangxuanhinh

dangxuanhinh Gà kinh tế Econ tích cực

Nhận thích:
    0
    học mấy ở trung tâm anh ngữ quốc tế ấy, ở SG thì học ở Anh Văn Hội Việt Mỹ
  7. minhhas2

minhhas2 Econ cấp 1/10 Econ tích cực

Nhận thích:
    0
    mình đang học ở trung tâm ngoại ngữ Tome ở Thủ đức thấy rất hợp bạn thử đến trung tâm học thử xem ntn có thể sẽ phù hợp với bạn
  8. kimchi223

kimchi223 Gà kinh tế Econ tích cực

Nhận thích:
    0
    Đồng quan điểm với bạn minh hà rồi, trước kia tiếng anh mình dở tệ lắm đăng ký 1 năm học tiếng anh giao tiếp ở đây giừo tiếng anh đã cải thiện được đáng kể rồi ^^
  9. can1bovaidekhoc

can1bovaidekhoc Gà kinh tế Econ tích cực

Nhận thích:
    3
    Thật ra tớ thấy là nếu các kiến thức cơ bản mà bạn có thể tự học mà. Như trước tớ học TOEIC để đi thi thì tớ cũng tự ôn vì nếu học nhiều ở trung tâm thì tốn , học ổn ổn mình học một khóa rẻ rẻ ít người để giáo viên ổn định lại các kĩ năng. Đợt đấy mình học ở prosource chỗ pháo đài láng vì lớp ở đấy có 6 người thoi mà học phí rẻ nên mình chon. Học xong thì tầm nửa tháng đi thi thì cũng được 700 mà có khó không.
    hosomat thích bài này.
  10. hosomat

hosomat Gà kinh tế Econ tích cực

Nhận thích:
    1
    trung tâm nghe lạ nhỉ. giáo viên nước ngoài à bạn
  11. thisoshi

thisoshi Gà kinh tế Econ tích cực

Nhận thích:
    0
    Bạn nên chuẩn lại từ đầu cách học của mình bao gồm ngữ pháp, phát âm. Có rất nhiều trung tâm dạy tiếng anh cho người mất gốc. Mỗi trung tâm có cái hay riêng. còn mình cảm thấy phương pháp bên EMAS khá ok với m. m đi làm nên hơi bận, cũng thuộc dạng mất gốc TA nữa. Mình cảm thấy tự tin hơn rất nhiều so với trước rồi. Bên đó có buổi học thử để trải nghiệm đó. Bạn đăng ký học thử xem sao.
Đang tải...