1. Thông báo đóng cửa VnEcon.vn!

VnEcon cảm ơn Bạn, BQT và các econ đã tham gia, ủng hộ và chúng tay xây dựng cộng đồng VnEcon với hơn 300,000 thành viên trong suốt nhiều năm, từ 2007 đến nay!

Chúng tôi rất tiếc khi phải thông báo với bạn VnEcon đang trong tiến trình đến việc đóng cửa hoàn toàn website, ngay trong đầu năm 2018.

Trong thời gian ngắn ngủi còn lại này, bạn vẫn có thể xem bài viết, đăng nhập, tải thông tin. Tuy nhiên, bạn không thể tạo chủ đề mới hoặc tạo tài khoản thành viên mới.

VnEcon cũng đã tạo một Nhóm riêng của Econ Việt Nam để bạn tiếp tục kết nối.

Tháng 12/2017
    Thay mặt BQT VnEcon
    Người sáng lập: Admin Nguyễn Mậu Tâm
    P.S. Bạn có thể theo dõi Facebook của Admin Max Tâm Nguyễn để có những cập nhật nhanh hơn.

Tôi thật sự rất đau khổ khi gặp dự án Happy Life Project của đa cấp Unicity

11 Thg 12 2013 | backyhanoi | MLM

Lượt xem: 84.532, Trả lời: 32

1. learning every thing

learning every thing Econ cấp 1/10 Econ tích cực

Nhận thích:
    0
    Bạn nói quá đúng, vì 80% ko đồng tình, 20% làm=> vậy là trong 20% đó chỉ có 20% số người đã làm tìm được 20% còn lại đồng tình thì đương nhiên 80% còn lại đã làm đi gặp 80% số người ko đồng tình và thất bại là đúng rồi, 1 phép logic đơn giản đúng ko? ^^!
  2. learning every thing

Nhận thích:
    0
    bạn nói quá đúng và nghe công ty cũng nói giống bạn, có điều một số người ko hiểu biết thì làm liều thôi
    - Bột diệp lục hỗ trợ cho người điều trị tiểu đường
    - Trà thải độc liệu trình cho phép là 15 ngày/ 1 năm (ko được dùng hơn nhé)
    còn lại cái khác mình cũng chưa nghe nói, chỉ nghe thoáng qua vậy
    Cảm ơn bạn đã chia sẻ kinh nghiệm ^^!
  3. learning every thing

Nhận thích:
    0
    bạn nói khá đúng, 1 hệ thống đào tạo thiếu căn bản, tuy nhiên mình thấy đại học bây giờ đào tạo cũng đâu có căn bản, mình thấy mấy ông bạn mình học điện ra trường nối cái mạch điện còn ko làm được mà vẫn đi làm cty điện lực thu nhập đều đều đấy thôi. Quan trọng ở những người họ thành công là họ tiếp thu được cái gì và vận dụng thế nào thôi, bạn nghĩ là học sinh suất xắc ra trường thì 100% là giàu hết à??? ^^!
Đang tải...