Thông báo về việc tiếp nhận thông tin dự án cộng đồng của các bạn thành viên VnEcon

24 Thg 10 2012 | TamAx | Dự án cộng đồng 2012

Lượt xem: 3.495, Trả lời: 0

1. TamAx

TamAx Người sáng lập CEO VnEcon

Nhận thích:
    8.048
    Nghề nghiệp:
    Marketer
    Họ tên:
    Max Tam Nguyen
    Chào các bạn,

Như tin đã đưa, nhân dịp VnEcon bước sang tuổi thứ 6 (2007-2012), chúng tôi sẽ hỗ trợ các bạn thành viên thực hiện một dự án hoặc một chương trình cộng đồng. Xem tiêu chí và các hình thức hỗ trợ tại đây: http://www.vnecon.vn/showthread.php?t=94713

Tuần qua Tâm nhận được một vài ý tưởng và đã có dịp trò chuyện với một tác giả. Các bạn ấy đều rất muốn nhận được sự ủng hộ và tham gia của Cộng đồng VnEcon chúng ta. Đồng thời có nhiều thắc mắc về hoạt động này của VnEcon.

Gửi cho ai?

VnEcon sẽ tiếp nhận dự án của các bạn qua email: mautam@vnecon.vn hoặc bạn cũng có thể gửi trực tiếp các thông tin về dự án của mình tại chuyên mục này.

Note: Chương trình đã kết thúc.

Gồm những thông tin gì?

- Tài liệu về dự án, chương trình mà bạn muốn thực hiện: mục đích, kế hoạch, dự trù kinh phí,v.v...

- Thông tin về chủ dự án: cá nhân hoặc tổ chức khởi xướng nên dự án này.

Note: Thông tin được trình bày bằng văn bản (word, pdf,...)

Tôi chỉ mới chỉ có ý tưởng thì sao?

Bạn có thể gửi cho VnEcon bản tóm tắt ý tưởng của mình. Hoặc tất cả những gì bạn nghĩ ra và muốn chia sẻ cùng chúng tôi.

Nếu bạn ở Tp.HCM, chúng tôi sẽ hỗ trợ và hướng dẫn bạn xây dựng kế hoạch cho ý tưởng của bạn.

Ngay bây giờ, hãy gửi cho chúng tôi ý tưởng và kế hoạch của bạn.

social active.

Vì sự phát triển của cộng đồng. Vì một xã hội Việt Nam tốt đẹp hơn.
    Chỉnh sửa cuối: 29 Thg 9 2013
Đang tải...