1. Thông báo đóng cửa VnEcon.vn!

VnEcon cảm ơn Bạn, BQT và các econ đã tham gia, ủng hộ và chúng tay xây dựng cộng đồng VnEcon với hơn 300,000 thành viên trong suốt nhiều năm, từ 2007 đến nay!

Chúng tôi rất tiếc khi phải thông báo với bạn VnEcon đang trong tiến trình đến việc đóng cửa hoàn toàn website, ngay trong đầu năm 2018.

Trong thời gian ngắn ngủi còn lại này, bạn vẫn có thể xem bài viết, đăng nhập, tải thông tin. Tuy nhiên, bạn không thể tạo chủ đề mới hoặc tạo tài khoản thành viên mới.

VnEcon cũng đã tạo một Nhóm riêng của Econ Việt Nam để bạn tiếp tục kết nối.

Tháng 12/2017
    Thay mặt BQT VnEcon
    Người sáng lập: Admin Nguyễn Mậu Tâm
    P.S. Bạn có thể theo dõi Facebook của Admin Max Tâm Nguyễn để có những cập nhật nhanh hơn.

Thông báo cuối cùng về buổi offline chào xuân 2010

3 Thg 3 2010 | plasma | [Offline] Hà Nội, Xuân 2010

Lượt xem: 4.823, Trả lời: 5

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa chức năng phản hồi.
  1. plasma

plasma Vice Admin

Nhận thích:
    1.054
    Nghề nghiệp:
    sinh viên
    Họ tên:
    thanh nguyễn
    1. Thời gian: 8h sáng ngày chủ nhật 7/3/2010.

2. Địa điểm diễn ra offline: Quán cafe số 1 Kim Mã, nằm trong khuôn viên nhà hát kim mã.

3. Nội dung buổi off: như mình đã nêu trong bản kêu gọi offline. Đặc biệt, buổi offline của chúng ta sẽ có hai vị khách mời tham dự, đó là anh nghiemxuanhoa, là một thành viên trong diễn đàn và một người nữa là chuyên viên phòng tổ chức cán bộ của Tổng công ty Hàng không Việt Nam ( Vietnam Airline ). Hai vị khách mời với kinh nghiệm mà mình có được về xin việc, tuyển nhân viên. Họ sẽ đến giao lưu và trò chuyện cùng chúng ta về chủ đề " việc làm ". Ngoài ra, sẽ có một số trò chơi tập thể rất thú vị.

4. Khi tham dự buổi offline, các bạn có cơ hội nhận được 1 thẻ học tiếng anh trị giá 99k của nhà tài trợ bea.vn.

5. Phí tham dự: 30k/người ( sẽ nộp vào đầu buổi offline ) Khi tham gia vào buổi offline, mọi người sẽ đăng ký tên mình và nick của mình trong diễn đàn ( nếu có ) cho ban thư ký của diễn đàn, mọi người cũng nộp tiền tham gia buổi offline luôn tại đây.

6. Những bạn chưa kịp đăng ký có thể tới trực tiếp nhà hát số 1 kim mã. và với tiêu chí " càng đông càng vui ", BQT cũng khuyến khích những người không phải là vneconer tham gia buổi offline.

Buổi offline có thành công hay không chính là do sự có mặt của member nhiều hay ít. Mong các bạn sẽ đi dự đông đủ. Xin cảm ơn.

Danh sách những người tham gia offline: http://vnecon.com/showthread.php?t=30423
    Nội dung chi tiết của buổi offline: http://vnecon.com/showthread.php?t=30346

Thay mặt BQT
    Admin
    Tú ( đã ký )
    Chỉnh sửa cuối: 7 Thg 3 2010
  2. c0975157450

c0975157450 Econ cấp 1/10 Econ tích cực

Nhận thích:
    8
    Nghề nghiệp:
    Sinh viên
    Họ tên:
    Mr.Còi
    Phản hồi: Thông báo cuối cùng về buổi offline chào xuân 2010

Uki!!Tò mò trò chơi gì vậy anh!
  3. vanhoang1980

vanhoang1980 Gà kinh tế Econ tích cực

Nhận thích:
    0
    Nghề nghiệp:
    lam ruộng
    Họ tên:
    Trịnh văn Hoàng

cài win nhanh nhất chỉ có dùng đĩa ghost đa năng là nhanh nhất
  4. Prohuyen

Prohuyen Econ cấp 1/10 Econ tích cực

Nhận thích:
    0
    Nghề nghiệp:
    Kế Toán
    Họ tên:
    Nguyễn Thị Thanh Huyền

Hiz hôm nay em mới tham gia diến đàn, vậy mà mai lại offline rồi, em lại ở Sơn Tây - HN2.. mai em lại không đi được, mai phải về quê có chút việc gia đình mà... thôi lần vsau em tham gia.. offline có j hay các bác up cho cả nhà xem kết quả nha:))
    Updated:
    Hiz hôm nay em mới tham gia diến đàn, vậy mà mai lại offline rồi, em lại ở Sơn Tây - HN2.. mai em lại không đi được, mai phải về quê có chút việc gia đình mà... thôi lần vsau em tham gia.. offline có j hay các bác up cho cả nhà xem kết quả nha:))
    Chỉnh sửa cuối: 6 Thg 3 2010
  5. plasma

plasma Vice Admin

Nhận thích:
    1.054
    Nghề nghiệp:
    sinh viên
    Họ tên:
    thanh nguyễn

Bí mật, cứ đi thì sẽ biết.
  6. kenbibo

kenbibo Econ cấp 2/10 Econ tích cực

Nhận thích:
    4

Thú vị quá, cuối cùng thì chúng ta cũng sẽ được gặp nhau. Ngày mai hẳn sẽ là một ngày cuối tuần đậm đà đây.
Đang tải...
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa chức năng phản hồi.