1. Thông báo đóng cửa VnEcon.vn!

VnEcon cảm ơn Bạn, BQT và các econ đã tham gia, ủng hộ và chúng tay xây dựng cộng đồng VnEcon với hơn 300,000 thành viên trong suốt nhiều năm, từ 2007 đến nay!

Chúng tôi rất tiếc khi phải thông báo với bạn VnEcon đang trong tiến trình đến việc đóng cửa hoàn toàn website, ngay trong đầu năm 2018.

Trong thời gian ngắn ngủi còn lại này, bạn vẫn có thể xem bài viết, đăng nhập, tải thông tin. Tuy nhiên, bạn không thể tạo chủ đề mới hoặc tạo tài khoản thành viên mới.

VnEcon cũng đã tạo một Nhóm riêng của Econ Việt Nam để bạn tiếp tục kết nối.

Tháng 12/2017
    Thay mặt BQT VnEcon
    Người sáng lập: Admin Nguyễn Mậu Tâm
    Facebook Max Tâm Nguyễn

Tiểu luận/Khóa luận/Đồ án Khảo sát hệ thống đảm bảo nguồn cà phê nguyên liệu của công ty...

12 Thg 12 2014 | hongtham_panda | Kho chia sẻ tài liệu, giáo trình

Lượt xem: 775, Trả lời: 1

1. hongtham_panda

hongtham_panda Econ cấp 2/10 Econ Sharing Econ tích cực

Nhận thích:
    27
    Công sức 4 tháng trời day, hey. mình chia sẻ luận văn này mong rằng các bạn nào đang và sẽ làm luận văn liên quan đến hạt cà phê, thị trường cà phê nhân, quan tri quan he "khach hang" trong quan tri chuoi cung ung hay don gian la tha khao cach trinh bay luan van :shamefullyembarrased:shamefullyembarrased:shamefullyembarrased:shamefullyembarrased:shamefullyembarrased:shamefullyembarrased:shamefullyembarrased deu co the tham khao.

FILE ĐÍNH KÈM:

2. zendal511

zendal511 Gà kinh tế Econ tích cực

Nhận thích:
    0
    Cảm ơn bạn đã chia sẽ công sức và kiến thức của mình :)
Đang tải...