In túi giấy lấy nhanh: cài đặt phần mềm Winrar

15 Tháng 5 2018 | wankadamydt | Thảo luận chung

Lượt xem: 102, Trả lời: 0

1. wankadamydt

wankadamydt Econ cấp 3/10 Econ tích cực

Nhận thích:
    0
    In túi giấy lấy nhanh: cài đặt phần mềm Winrar

- Tại Associate Winrar with: Tại đây bạn tích chọn những định dạng mà Winrar hỗ trợ (Bình thường bạn có thể để mặc định cho tùy chọn này hoặc nếu muốn Winrar hỗ trợ tất cả những định dạng có trong cài đặt thì bạn chọn Select all)

Xem thêm về in tờ rơi tại tphcm

Bước 3: Sau khi nhấn Install, hệ thống sẽ tự động cài đặt vào máy tính bạn trong vài giây.

Để cài đặt được phần mềm Winrar, máy tính của bạn phải sử dụng các hệ điều hành như Windows, Mac Osx và Linux.

Click Next nó sẽ hiện ra Hình dưới, Bạn nhấn Exit là đã cài đặt xong wifi cho máy in Canon 6030, Lúc Này Đèn wifi trên máy in phải sáng Xanh nhé, Chứ không phải nhấp nháy.

Xen thêm về in túi giấy shop thời trang tại tphcm

Trên đây là toàn bộ trình tự cách lắp đặt và sử dụng máy in một cách chi tiết nhất.

Vì vậy nên hôm nay, thông qua bài viết này mình sẽ hướng dẫn các bạn cách sử dụng máy in một cách chi tiết nhất.

Tùy vào các thiết bị ngoại vi kết nối với máy photocopy của chúng ta mà trên màn hình sẽ hiện thị các thư mục.

Bạn mới mua máy in Canon 2900 mà không biết cài đặt, hoặc mới cài lại win trên máy tính nên mất driver máy in. Hãy tham khảo bài viết dưới đây để tìm hiểu cách cài đặt driver cho máy in Canon LBP 2900.

Nếu chọn option này, bạn có thể điền vào khung Pages ở ngay bên dưới những trang mà bạn muốn in).

Đầu tiên, bạn cần kết nối tới máy in từ chiếc máy tính, nếu bạn chưa biết thì có thể tham khảo bài viết Cách kết nối máy in với máy tính qua mạng Lan của chúng tôi.

Hôm nay, Vmax sẽ hướng dẫn bạn cách sử dụng máy in đơn giản với những bước thao tác cụ thể.

Vì mình sợ là camera wifi phụ thuộc nhiều vào đường truyền internet, trường hợp khoảng cách xa giữa các tầng vậy không biết có sóng để bắt ko nữa (cầm cái đt lên tầng thượng là coi như ko vạch sóng lun).

Nếu Anh mới cài đặt lần đầu tiên mà báo lỗi thì Anh có thể reset lại chiếc camera wifi để camera về mặc định rồi cài lại theo thứ tự các bước trên là được ạ. Anh tham khảo cách reset camera wifi ở đây nhé: -dan-cach-reset-camera-ip-wifi-chi-tiet/

Một vài hướng dẫn cách scan tài liệu từ văn bản, ảnh thành file pdf cho vào máy tính cực kỳ đơn giản mà bạn đọc nên biết.

Từ nay, bạn đã có thể dễ dàng lấy lại các bức thư mà mình đã xóa, miễn là vẫn trong thời gian cho phép (không quá 30 ngày).

Sau đó ở bên trái của trang Gmail các bạn nhấp vào Danh sách mở rộng và chọn Thùng rác.

Đang tải...