In tem decal: SEO On-page và SEO Off-Page.

16 Tháng 5 2018 lúc 14:31 | wankadamydt | Thảo luận chung

Lượt xem: 34, Trả lời: 0

1. wankadamydt

wankadamydt Econ cấp 3/10 Econ tích cực

Nhận thích:
    0
    In tem decal: SEO On-page và SEO Off-Page.

Ngay cả khi bạn đã làm điều này trước đây, bạn nên thực hiện kiểm toán kỹ thuật SEO trên trang web của mình và đây là danh sách kiểm tra kỹ thuật SEO của bạn.

Nếu bạn đã đạt đến thời điểm này, thì có lẽ bạn có một ý tưởng rất tốt về kỹ thuật SEO là gì và tại sao nó được đối xử riêng biệt với SEO On-page và SEO Off-Page.

Xem thêm về in tem bảo hành tại tphcm

Điều này sẽ giúp họ phục vụ đúng nội dung cho người dùng (nghĩa là hiển thị nội dung người Thụy Điển bằng tiếng Thụy Điển) và nó cũng sẽ giúp bạn tối ưu hóa SEO bằng cách tránh trùng lặp nội dung và các vấn đề lập chỉ mục.

Khi Google tìm thấy liên kết rel = next” và rel = prev” trong mã, nó sẽ hiểu trang nào là trang chính và nó sẽ sử dụng nó cho mục đích lập chỉ mục.

Ngay cả khi bạn kích hoạt AMP trên trang web của mình, bạn vẫn cần phải có một trang web điện thoại di động thân thiện và nhanh chóng.

Xem thêm về in tem nhãn tại tphcm

Trang web trên thiết bị di động của bạn sẽ được tải trong vòng chưa đến 6 giây (khi thử nghiệm trên 3G).

Nếu trang web của bạn không vượt qua bài kiểm tra, bạn có rất nhiều việc phải làm và đây sẽ là ưu tiên hàng đầu của bạn.

Điều này cho biết rằng bất kỳ thông tin nào được chuyển giữa trang web và máy chủ của bạn (chẳng hạn như tên người dùng, mật khẩu, dữ liệu cá nhân vv) được mã hóa.

Sơ đồ trang web XML là một tệp XML liệt kê tất cả các trang / bài đăng có sẵn trên trang web của bạn.

Trang 404 được hiển thị cho người dùng khi URL mà họ truy cập không tồn tại trên trang web của bạn.

Ví dụ: trong trường hợp đường dẫn Breadcrumbs ở trên, bạn cần định cấu hình dữ liệu có cấu trúc của mình một lần và không cần thực hiện thêm hành động nào.

Một menu breadcrumb phục vụ hai mục đích chính: nó giúp người dùng điều hướng một trang web dễ dàng mà không cần phải nhấn nút quay lại trên các trình duyệt của họ và nó đưa ra một gợi ý cho các công cụ tìm kiếm về cấu trúc của một trang web.

Đây không phải là xấu, nhưng bạn có thể làm cho nó ngắn hơn như - này là mục tiêu và dễ nhớ hơn.

Đang tải...