[Hướng dẫn nhanh] Đi taxi UBER miễn phí ở Hà Nội và Tp.Hồ Chí Minh dễ như đếm 1 - 2

12 Thg 2 2016 | uber | Econ chuyện trò

Lượt xem: 93.433, Trả lời: 3

1. uber

uber Gà kinh tế Econ tích cực

Nhận thích:
    0
    Uber đang có chương trình trợ giá cho khách hàng ở Hà NộiTp. Hồ Chí Minh. Bạn đừng chần chừ mà hãy nhanh tay làm ngay một chuyến đi miễn phí để thử nghiệm dịch vụ với mã trợ giá 2016 mới:

UBERVNECON

Lưu ý: trên mạng có rất nhiều mã trợ giá cho nhiều đối tác và thường có thời hạn. Mã trợ giá UBERVNECON là trợ giá vĩnh viễn của uber để bạn yên tâm và nhanh chóng sử dụng mọi lúc, mọi nơi.

Và sau đây uber hướng dẫn bạn 2 bước đơn giản để bạn đi ngay chuyến xe uber miễn phí đầu tiên của mình. Cùng làm theo các bạn nhé:

Trước hết cài ngay ứng dụng UBER cho iOS, Android hoặc Windows phone.

Bắt đầu tại đây https://www.uber.com/download

Bước 1: Đăng ký tài khoản trên http://www.UBER.com

Đừng quên sử dụng mã trợ giá chính thức của uber: UBERVNECON

Bước 2: Dùng ứng dụng trên điện thoại của bạn và để gọi xe

Khi cần di chuyển, bạn chỉ cần bật điện thoại lên là có ngay các xe gần bạn để lựa chọn.

Bạn có thể gọi loại xe UBER x (Xe 4 chỗ loại nhỏ), UBER Black (Xe 4 chỗ, loại to), trong một số địa điểm sẽ có thêm UBER Exec (Dòng xe sang như Mercedes, Audi...) để bạn thưởng thức xe sang.

Lưu ý: Tài xế xe uber rất thích các chuyến xe ngắn hoặc vừa để được uber trợ giá theo số chuyến. Do vậy bạn đừng ngần ngại gọi uber cho bất kỳ chuyến đi dù ngắn hay dài.

Đặc biệt: Uber liên tục có những chương trình giảm giá, tặng mã khuyến mãi tiếp theo khi bạn đã bắt đầu chuyến đi đầu tiên. Bạn sẽ tiếp tục nhận được nhiều chuyến đi miễn phí hoặc rẻ hơn taxi truyền thống với mã UBERVNECON

Chúc bạn có những chuyến đi thú vị để cùng tám cùng bạn bè về trải nghiệm của mình với UBERVNECON.

P.S. Các bạn đã đăng ký chuyến đi miễn phí thành công, hoặc có bất kỳ vướng mắc hay trải nghiệm gì về uber, hạy reply ngay dưới đây cho mình nhé.
    Chỉnh sửa cuối: 12 Thg 2 2016
  2. uber

uber Gà kinh tế Econ tích cực

Nhận thích:
    0
    Chỉnh sửa cuối: 8 Thg 3 2016
  3. denledfl

denledfl Gà kinh tế Econ tích cực

Nhận thích:
    0
    Nghề nghiệp:
    MARKETING
    Họ tên:
    tHẮNG nGUYỄN
    Dịp lễ 30-4 & 1-5 có khuyến mãi gì không bác? Muốn đi tour > 30km loại 7 chỗ thì giá cả thế nào vậy?
  4. huubuihieu

huubuihieu Gà kinh tế Econ tích cực

Nhận thích:
    0
    Nghề nghiệp:
    Tự do
    Mình thấy cái gì cũng có mặt trái phải của nó. Trải nghiệm của mình vừa ngậm 1 cục tức xong. Tài xế thô lỗ cục cằn . ăn nói thì vô học.
Đang tải...