1. Chào mừng Bạn đến với VnEcon!

Tôi là Max Tâm, người sáng lập và điều hành Diễn đàn kinh tế VnEcon. Tôi rất vui được có mặt ở đây để chào đón bạn tham gia thảo luận hỏi đáp trên diễn đàn.

Nếu có bất kỳ câu hỏi nào, bạn có thể kết nối với tôi qua Facebook Max Tâm Nguyễn

Hội những người yêu thích kinh doanh và đang tìm cơ hội kinh doanh!

6 Thg 4 2009 | kiencanh | Kinh doanh & khởi nghiệp

1. Hoang_Hoang

Hoang_Hoang Econ cấp 2/10 Econ tích cực

Mình tham gia với nhá. Mình thấy đọc sách của Adam Khoo có nhiều ý kiến hay về kinh doanh.

2. theubun

theubun Econ cấp 1/10 Econ tích cực

dự án của bạn đã thực hiện đến đâu rùi. mình cũng đang có ý đồ như vậy.nhưng nếu kinh doanh quàn áo thì muốn bắt đầu từ đầu mùa hè cơ..vì đồ thu thì thời gian quá ngắn e rằng sẽ bị tồn còn đồ đông thì giá quá đắt vốn lớn mà tồn cái nào thì...với lại thuê may bên ngoài thì đắt, mà thuê xưởng thì sợ ít họ không nhận á.

3. doremonthbk54

doremonthbk54 Gà kinh tế Econ tích cực

chào các bạn. mình tên là Dũng mình cũng yêu thích kinh doanh. rất vui khi cùng hợp tác với các bạn. bạn nào có ý tưởng kinh doanh có thể cùng chia sẻ với mình. hihi. nich facke nguyễn việt dũng

4. lehuyen503

lehuyen503 Econ cấp 1/10 Econ tích cực

kinh doanh gì thì kinh doanh nhưng mình nghĩ là nên tránh MLM ra :(

5. christan6060

christan6060 Econ cấp 1/10 Econ tích cực

mình cũng ham cái vụ kinh doanh lắm nhưng chưa có nhiều kinh nghiệm nên k dám thử

6. trinhngoclien

trinhngoclien Econ cấp 1/10 Econ tích cực

1004900_4526944591866_1709233241_n.
    mình đang mở rộng thị trường cái món này ai muốn hợp tác pm nhé chi phí rẻ sản phẩm chất lượng có giải thưởng, lấy một hai trăm k hàng về bán thử đk thì làm tiếp ko thì mình dùng cũng ok. SDT như trên áp phich nhé!

7. thienha_denhat

thienha_denhat ID bị khóa Econ tích cực

8. nguyenvanthang93

nguyenvanthang93 Gà kinh tế Econ tích cực

mình cũng mới là thành viên thôi chưa có nhiều kinh nghiệm t rong kinh doanh mong được mọi người chỉ baortheem đẻ mình có thêm kinh nghiêm và có ý tưởng trong kinh doanh xin cảm ơn nhé?

9. doansanglientrung

doansanglientrung Econ cấp 3/10 Econ tích cực

ai ở khu vực thành phố Hồ Chí Minh, tố chức offline gặp gỡ, giao lưu vui chơi đê

10. starly

starly Gà kinh tế Econ tích cực

cho mình đăng ký một chân nhé. cũng đang rất muốn kinh doanh nè.
    sđt 0912483886 - Dũng

11. thienha_denhat

thienha_denhat ID bị khóa Econ tích cực

12. vaicalinhhon

vaicalinhhon Gà kinh tế Econ tích cực

mình học bác khoa nhưng rất thích kinh doanh, rât smong được học hỏi ạ

13. anycal

anycal Gà kinh tế Econ tích cực

Cách kinh doanh tự do

Làm chủ thời gian, luôn là người chủ động!

14. leetin

leetin Gà kinh tế Econ tích cực

Ngày mai Tin chinh thuc tach ra khoi cong ty. Se thu suc minh voi moi truong kd day khac nghiet. Mong la moi dieu se suon se.

15. diepvinahure

diepvinahure Econ cấp 3/10 Econ tích cực

mình thấy hay là mỗi ngày một topic đi ví dụ hôm nay lập topic "làm thế nào để làm marketing hiệu quả này"

Đang tải...