1. Chào mừng Bạn đến với VnEcon!

Tôi là Max Tâm, người sáng lập và điều hành Diễn đàn kinh tế VnEcon. Tôi rất vui được có mặt ở đây để chào đón bạn tham gia thảo luận hỏi đáp trên diễn đàn.

Nếu có bất kỳ câu hỏi nào, bạn có thể kết nối với tôi qua Facebook Max Tâm Nguyễn

[Gấp] Học online với giáo viên là người bản ngữ ở đâu???

11 Thg 10 2017 | ecommerce | Học Tiếng Anh & Ngoại ngữ

1. ecommerce

ecommerce Econ cấp 1/10 Econ tích cực

Tâm 4-5 tháng nữa là công ty cử sang công tác bên sing.Công việc của mình cũng bận nên mình đang có nhu học online với giáo viên nước ngoài chất lượng, mong muốn trình giao tiếp lên nhanh để nhận làm việc với đối tác. Hiện tại mình mới chỉ thi toeic ở công ty được 600.Mn có biết trang web có khóa học online tiếng anh với giáo viên là người bản ngữ thì chỉ giúp mình với??? thanksss

:
  2. ecommerce

hepl.......

3. quangdung88

quangdung88 Econ cấp 1/10 Econ tích cực

mình cũng đang học online với giáo viên là người bản ngữ….học hình thức này trình lên lắm mn

4. ecommerce

bạn học ở trang web nào vậy? chỉ mình với

5. quangdung88

quangdung88 Econ cấp 1/10 Econ tích cực

mình đang học ở eiv online,thấy học cũng tốt.bên này có cái mới là học 1 kèm 1 với giáo viên nước ngoài nên mình cũng đang theo…..mà bên ấy đang khuyển mãi đấy? chủ thớt tham khao thử xem!

6. ecommerce

ok,cảm ơn bạn

7. phamha8612

phamha8612 Econ cấp 1/10 Econ tích cực

mình nghĩ giáo viên người việt cũng ổn mà….có mấy web nổi tiếng như ms.hoa giao tiếp,Elight Learning,….là mấy gv việt! còn bạn vẫn thích học gv bản ngữ thì mình khuyên học ở eiv online!

8. ecommerce

cảm ơn bạn.....

Đang tải...