CK - Nguyễn Vũ Mộng Huyền - SBD: 37

24 Thg 4 2011 | nangngoc2412 | [Cuộc thi] Miss Ảnh VnEcon 2011

Lượt xem: 3.875, Trả lời: 4

1. nangngoc2412

nangngoc2412 <a href="showthread.php/69741" target="_blank"><fo Econ tích cực

Nhận thích:
    0
    Nghề nghiệp:
    Sinh viên
    Mộng Huyền xinh đẹp đã trở lại rồi nè........tèn tén ten.........YEAH YEAH!!! (có tự tin quá không nhỉ? Không sao không sao vì đối với mình ai cũng xinh đẹp hết mà hehe)

Sau một thời gian chờ đợi cuối cùng mình cũng được lọt vào vòng chung kết, mình thấy cũng hên quá trời luôn á, cám ơn Ban tổ chức và tất cả các bạn nhen đặc biệt là những bạn đã ủng hộ mình trong thời gian qua [​IMG]

Bộp bộp bộp [​IMG]..........Hoan hô.....Mộng Huyền cố lên.......YEAH YEAH!!!

Sột soạt.....sột soạt.........sau một hồi lựa ảnh mình quyết định chọn tấm này :8::
    Hihi, bức ảnh này được chụp vào ngày mồng 1 Tết đó, do anh hai mình chụp (hên hên mới chụp được 1 tấm đẹp chứ bình thường anh hai chẳng có khiếu chụp hình đâu hehe). Và có lẽ nhìn bức ảnh ai cũng có thể đoán được chút ít gì đó về mình nhỉ, tự mình nhận xét về tính cách của mình thông qua bức ảnh nè: một chút dịu dàng, một chút nhí nhảnh (không biết mọi người có thấy vậy không ta [​IMG]) . Mà chắc cũng vì ai cũng khen tấm này đẹp nhất nên mình mới chọn kaka ;))

Phần ứng xử mình chọn câu hỏi: Theo bạn, điều gì là quan trọng nhất trong cuộc sống?

Đó chính là gia đình. Có lẽ ai cũng vậy.
    Nhưng thực sự thì mình chỉ mới nhận ra sự quan trọng của gia đình từ khi bước chân lên thành phố học đại học. Khi buồn muốn về với ba mẹ, muốn được ba mẹ ôm vào lòng. Lúc vui muốn được kể cho ba mẹ nghe. Khi phạm phải sai lầm dù lớn đến đâu thì ba mẹ vẫn rộng lòng tha thứ. Mỗi khi mình vấp ngã động lực thúc đẩy mình đứng lên đó chính là gia đình. Được ở bên gia đình là một điều hạnh phúc nhất, được ba mẹ yêu thương che chở thì không gì sánh bằng. Dù ta đi đâu về đâu chăng nữa thì điểm đến cuối cùng của cuộc đời chính là gia đình.
    Tóm lại, gia đình là số một.

Kết thúc bài thi rồi :-S
  2. anhbacuaban

anhbacuaban Moderator Moderator

Nhận thích:
    136
    Nghề nghiệp:
    MLM Herbalife
    Họ tên:
    ĐT Tùng
    Phản hồi: CK - Nguyễn Vũ Mộng Huyền - SBD: 37

Ảnh thì xinh tươi đáng yêu rồi. Còn bài viết thì ngắn quá chẳng biết phải nói sao. Nhưng nhìn thời gian nộp bài của em- 1:19p sáng anh trộm nghĩ có phải 1 cô bé ham học (hay ham xem phim đây;))) đến tận sáng mới ngủ. Và thật tiếc nếu bỏ lỡ cuộc thi miss này nên cố gắng ngồi lại bên máy tính viết bài dự thi.
    Nếu quả thật như vậy thì em cũng đáng nhận đc những lời khen ngợi dù bài viết thực sự còn xơ xài.
    Chúc em luôn trẻ trung, vui tươi như bức ảnh kia:8:
  3. leonidas_spt

leonidas_spt Gà kinh tế Econ tích cực

Nhận thích:
    0
    Họ tên:
    Black Devil

Ồ! Tưởng ai nữa chứ! Hóa ra là gà nhà! Dự thi sao không báo cho bạn bè biết mà bình chọn cho zậy?
  4. de_nhat_sv

de_nhat_sv Econ cấp 1/10 Econ tích cực

Nhận thích:
    0

Like nhiệt tình bạn Huyền nè. :))
  5. hieu_nguyenvan

hieu_nguyenvan Econ cấp 1/10 Econ tích cực

Nhận thích:
    0
    Nghề nghiệp:
    sinh viên