1. Chào mừng Bạn đến với VnEcon!

Tôi là Max Tâm, người sáng lập và điều hành Diễn đàn kinh tế VnEcon. Tôi rất vui được có mặt ở đây để chào đón bạn tham gia thảo luận hỏi đáp trên diễn đàn.

Nếu có bất kỳ câu hỏi nào, bạn có thể kết nối với tôi qua Facebook Max Tâm Nguyễn

Thông Báo Cập nhật không định kỳ về những thay đổi của VnEcon

8 Thg 8 2014 | VnEcon Team | Thông báo

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa chức năng phản hồi.
  1. VnEcon Team

VnEcon Team Xây dựng cộng đồng Thành viên BQT Super Moderators

Topic này sẽ là nơi thông báo những cập nhật mới về VnEcon. Các bạn bấm nút đăng ký theo dõi để được tự động thông báo nhé:

Hôm nay, bảng Danh hiệu và Cấp độ vừa được cập nhật mới, cách trình bày danh hiệu và cấp độ trong mỗi bài viết cũng đẹp hơn, thể hiện uy tín của thành viên.

ho so vnecon.PNG

Xem thêm về cách tính Danh hiệu và Cập bậc thành viên tại đây: http://www.vnecon.vn/threads/danh-hieu-va-cap-bac-tai-vnecon.18805/

Bản tin không định kỳ tầng 1: http://www.vnecon.vn/threads/ban-tin-khong-dinh-ky-ve-cac-thay-doi-tren-vnecon-nam-2013.98051/

2. VnEcon Team

Hôm nay VnEcon vừa nâng cấp Xenforo lên phiên bản mới. Nếu xuất hiện lỗi các bạn báo tin cho Admin biết ngay nhé.

Cảm ơn các bạn!

3. VnEcon Team

Sáng nay máy chủ xuất hiện lỗi khiến việc truy cập diễn đàn bị gián đoạn. Vấn đề đã được khắc phục sau 3 tiếng và bây giờ website đã có thể truy cập bình thường.

Xin lỗi các bạn về mọi sự bất tiện.

4. VnEcon Team

VnEcon vừa bảo trì và cập nhật định kỳ. Nếu các bạn thấy có phát sinh bất kỳ lỗi nào hay gặp khó khăn trên diễn đàn. Xin vui lòng báo ngay cho Ad nhé.

Chúc các bạn nghỉ Lễ vui vẻ!

5. VnEcon Team

VnEcon vừa có 3 cải tiến nhỏ giúp nâng cao trải nghiệm của người đọc.

1. Số lượt tương tác vào các bài viết được giới thiệu ở trang chủ.

luot tuong tac o trang chu.PNG

Giúp bạn biết được các bài viết đang được nhiều người quan tâm và tương tác.

2. Các bài viết mới được tổng hợp ở trang chủ diễn đàn.

thong ke dien dan.PNG

Giúp bạn nhanh chóng nắm bắt các chủ đề mới, và xem mọi người đang thảo luận những gì trên diễn đàn.

3. Menu đầy đủ

menu vnecon 2015 may.PNG
    Chức năng này giúp bạn nhanh chóng di chuyển đến các chuyên mục mà mình quan tâm.

Ngoài ra, với những bạn đã đăng nhập vào VnEcon còn thể hiện rõ số lượng các chủ đề mới mà bạn chưa đọc. Bạn cũng có thể Đánh dấu đã đọc tất cả bài viết, và các chỉ số hiển thị sẽ trở về 0.

Chúc bạn có những thông tin hữu ích khi tham gia vào VnEcon.

6. NdvNdv

NdvNdv Moderator Moderator Econ Sharing Econ tích cực

Hic, cá nhân em thì em thấy mấy cái noti đỏ này phiền quá anh à :(
    Mình có cách nào tùy chỉnh cho nó biến mất không anh :3

TamAx thích bài này.
  7. TamAx

TamAx Người sáng lập CEO VnEcon

Em bấm vào Đánh dấu đã đọc thì nó sẽ biến mất.

8. hoadhtm

hoadhtm Moderator Moderator

I am back on track

Đang tải...
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa chức năng phản hồi.