1. Thông báo đóng cửa VnEcon.vn!

VnEcon cảm ơn Bạn, BQT và các econ đã tham gia, ủng hộ và chúng tay xây dựng cộng đồng VnEcon với hơn 300,000 thành viên trong suốt nhiều năm, từ 2007 đến nay!

Chúng tôi rất tiếc khi phải thông báo với bạn VnEcon đang trong tiến trình đến việc đóng cửa hoàn toàn website, ngay trong đầu năm 2018.

Trong thời gian ngắn ngủi còn lại này, bạn vẫn có thể xem bài viết, đăng nhập, tải thông tin. Tuy nhiên, bạn không thể tạo chủ đề mới hoặc tạo tài khoản thành viên mới.

VnEcon cũng đã tạo một Nhóm riêng của Econ Việt Nam để bạn tiếp tục kết nối.

Tháng 12/2017
    Thay mặt BQT VnEcon
    Người sáng lập: Admin Nguyễn Mậu Tâm
    P.S. Bạn có thể theo dõi Facebook của Admin Max Tâm Nguyễn để có những cập nhật nhanh hơn.

Cảm nhận về buổi offline ngày 07 - 03

7 Thg 3 2010 | chuquoctung9x | [Offline] Hà Nội, Xuân 2010

Lượt xem: 16.649, Trả lời: 52

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa chức năng phản hồi.
  1. c0975157450

c0975157450 Econ cấp 1/10 Econ tích cực

Nhận thích:
    8
    Nghề nghiệp:
    Sinh viên
    Họ tên:
    Mr.Còi
    Phản hồi: Cảm nhận về buổi offline ngày 07 - 03

Híc..Hôm nay bận quá không đi được..Tiếc!! Thấy bảo còn được đi chơi được đi ăn uống!!
  2. starcream8x

starcream8x Gà kinh tế Econ tích cực

Nhận thích:
    0
    Nghề nghiệp:
    Chưa ổn định, nay đây mai chỗ khác

Buổi offline hôm nay thật là thú vị. Thật tiếc cho các bạn nam không tham gia được, có rất nhiều bạn nữ xinh xắn và rất dễ thương (theo quan điểm của mình là như vậy) hihi. Mà cũng tiếc nhất chưa xin kịp nick Y!M và sđt của bạn Huyền, sinh viên năm cuối trường Quốc gia;));));)). Ai biết chia sẻ thông tin cho mình với (pm riêng thôi). Hi vọng diễn đàn VnEcon sẽ có nhiều buổi offline thú ví khác.

3. trangntt_0902

trangntt_0902 Econ cấp 1/10 Econ tích cực

Nhận thích:
    4
    Nghề nghiệp:
    Sinh Viên
    Họ tên:
    Nguyễn Thị Thu Trang

:(( mình mới vào nghe nói là có nhưng mà vẫn ở nhà, chưa lên Hn nên hẻm đi đc. Thấy mọi ng` kể hay thế nhỉ. Làm lại buổi off nữa đi mà.
  4. tete1989

tete1989 Gà kinh tế Econ tích cực

Nhận thích:
    0
    Họ tên:
    thu trang

buổi offline nói chung là khá bổ ích, tuy nhiên if thêm phần băng rôn có tên diễn đàn sẽ thú vị hơn!!! Tiếc là mình có việc phải về k thì ở lại ngắm a admin, các bạn xinh zai, xinh gái =)) Ấn tượng nhất là 1 bạn nói về cviec Bartender, rất pro ^ ^
  5. plasma

plasma Vice Admin

Nhận thích:
    1.054
    Nghề nghiệp:
    sinh viên
    Họ tên:
    thanh nguyễn

Có tên diễn đàn và cả nhà tài trợ nữa bạn, nhưng bị che khuất mất, mình rất tiếc.
  6. bakhang

bakhang Econ cấp 2/10 Econ tích cực

Nhận thích:
    13
    Nghề nghiệp:
    Sinh viên
    Họ tên:
    Trần Khang

em muốn up lên vài cái trong máy em nhưng à ngu tin học lém ấy
    mà em hỏi các bác làm thể nào để up ảnh lên mà không bị xém bớp mặt đi ah
  7. katyhp87

katyhp87 Econ cấp 2/10 Econ tích cực

Nhận thích:
    16
    Họ tên:
    Đặng Phượng

hi sau buổi off mới biết mình già nhât !
    Đã vậy còn bị oan la tuyển phi công chứ
    huhuhu
    Quyết về tuyển cho coi!
  8. namnd1210

namnd1210 Econ cấp 3/10 Econ tích cực

Nhận thích:
    25

Em ơi đừng chém gió, anh đây mới già nè ;)) Đừng tưởng 10/01 mà ghê
    Mà anh thấy các phi công trẻ có vẻ kết em đó sướng nhé tha hồ mà tuyển chọn, còn nếu ko đợc thì bảo sport_girl giới thiệu cho em sn 2000 tha hồ sướng :>
  9. Kevin Dzung

Kevin Dzung Old Staff

Nhận thích:
    88
    Nghề nghiệp:
    Giám Đốc
    Họ tên:
    Kevin Dzung

Vô topic ảnh đâu chẳng thấy toàn thấy spam!
  10. jaisnguyen

jaisnguyen Econ cấp 2/10 Econ tích cực

Nhận thích:
    26

Buổi offline hôm qua nếu pro hơn 1 chút thì tốt hơn (khâu giới thiệu forum ban đầu và gthiệu Nhà tài trợ chẳng hạn,---> cần tổ chức nhiều nhiều cho quen, ;))) tuy nhiên nhìn chung theo t là thành công. T học hỏi đc nhiều điều, thấy đc sự nỗ lực của các admin, cũng thấy được không khí thân thiện, sôi nổi của anh chị e nhà Vnecon nhà mình. Tiếc là t bận chút việc nên không đi được ca 2 :-<Hi vọng nhà mình sẽ có thêm nhiều buổi offline nữa, có thể tổ chức đi dã ngoại cũng đc, để tăng tình đoàn kết.
    Nhân ngày 8/3, chúc các chị em gái nhận được nhiều món quà ý nghĩa! Chúc các anh em trai vui vẻ, làm hài lòng các chị e, hehe!
  11. zua9990

zua9990 Econ cấp 1/10 Econ tích cực

Nhận thích:
    1

phương dung bên dân báo chí đây ...hehe....
    thưa các pác,các anh ,các chị,các pà ,các mẹ,bạn bè gần xa ,pà kon chòm xóm....iem kính thưa kác bác =))=))rằg thỳ là mà.....:">
    chẳg liên quan gì đến dân kinh tế nhưg do duyên số thế nào nó lại đưa đẩy,iem biết diễn đàn này rồi hữu duyên thế nào lại đc tham gia buổi off lần 2 vui+nhí nhảnh cá cảnh ra phết....híhí...
    tăg đầu lơ ngơ đến,chưa bao giờ iem lại ngồi ngoan (ngoan vì e chẳg biết làm j`)hohô:"> nge các huynh đệ trên dưới ,lớn bé "đàm đạo" cũng thêm đc nhiều vấn đề về công việc .và tìm việc ..hihi...
    mà cũng hài :D ,chẳg hiểu lúc đi luốg cuốg thế nào ,ko biết có bước nhầm chân trái hay phải j` đấy trước mà lúc chơi cái trò cụp cụp xòe xòe gì đấy,à ko cái trò lên xuốg xuốg lên ,e lại bị lên nhầm...:)) bị bắt phạt....hic...đã thế lại phạt "đôi" nữa mới ngại chứ...:"> mà côg nhận lần đầu tiên chơi 2 kái trò "cao tay" đấy:"> đối phương cho e dính trưởg nhem nhuốc hết kả...hic...
    đấy!!!ò chơi kết thúc ,e dc 2 cái thẻ tiếg anh "phờ ri" mà chẳg hỉu thế nào ai lại cuỗm mất luôn roài..hic...nản chưa
    mà cũg chẳg sao..của đi thay người ..Hihi...đổi lại thấy diễn đàn này cũg vui vui hay hay...thêm đc vài kaka mới và nhữg ng` bạn...^^
    mà thôi,e là mem mới mà dài dòg văn tự quá!!!:"> dân báo cứ chém lấy đc ....haizz các bác thôg cảm.hihi . e lại bệnh nghề nghiệp roài;))
    kết tóm (kết luận và tóm tắt :))) luôn này:........................
    đại ka nào cầm máy ảnh thỳ ngay và luôn tung ảnh so hot của buổi off lên cho pà kon đi nhớ...:D ,e ngóng suốt mấy hôm oy` đấy...lâu qué cơ..
    cuối cùg là rất vui đc làm quen với mọi ng` :D
    nick YM của tớ :smilepasta_ruacon9990
  12. VUXUANPHU

VUXUANPHU Econ cấp 1/10 Econ tích cực

Nhận thích:
    0

May quá mình không bị bắt phạt không thì khó mà cưỡng nổi món sữa chua ngon như thế ka ka ka
  13. namnd1210

namnd1210 Econ cấp 3/10 Econ tích cực

Nhận thích:
    25

Chào mọi người, hôm qua viết bài mình quên không thông báo cái số tiền mà mọi người góp lại để đi ca 2 còn thừa 60k. Mình nghĩ tình hình mọi người có lý do để off nữa rùi :). Mình định làm buổi off trà đá buổi tối để tăng tinh thần thân mật với những người hum qua đi off ^^!. Do tuần này mình bận 1 số việc nên ko đi được nên đành di dời sang tuần sau vậy. Địa điẻm dự kiến là trong công viên gần nhà thờ Thái Hà (Ngõ 178 Nguyễn Lương Bằng- Đống Đa HN). Hy vọng mọi người có thể đến được để có thể ngồi chém gió về cái sự đời. (Ai không đi là mất quyền lợi đó nha)
    Hôm nay nhân ngày 8/3 chúc mình chúc các chị em trong diễn đàn có 1 ngày thật ý nghĩa, nhiều niềm vui và luôn hạnh phúc :8:
  14. gà coi

gà coi Gà kinh tế Econ tích cực

Nhận thích:
    0

eo ui...87 mà kêu là gì thì không bít mình 85 gọi là gì đây ta????tiếc vì không đi buổi off lần này, nhưng mà đi để bị gọi là già thì nghe hơi :2: hixxx
  15. kim I am

kim I am Econ cấp 3/10 Econ tích cực

Nhận thích:
    4
    Nghề nghiệp:
    sinh viên
    Họ tên:
    nguyễn thị kim anh

Ai đang ém ảnh thì up lun nhanh na. Lấy ảnh làm kỉ niệm hum đi off vui và ý nghĩa.
    Mà nếu ảnh riêng không up lên thì làm thế nào mà xem được?
Đang tải...
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa chức năng phản hồi.