1. Chào mừng Bạn đến với VnEcon!

Tôi là Max Tâm, người sáng lập và điều hành Diễn đàn kinh tế VnEcon. Tôi rất vui được có mặt ở đây để chào đón bạn tham gia thảo luận hỏi đáp trên diễn đàn.

Nếu có bất kỳ câu hỏi nào, bạn có thể kết nối với tôi qua Facebook Max Tâm Nguyễn

Cách hiển thị thông tin tác giả mới của VnEcon - Rất hấp dẫn cho các econs giỏi bình luận và tác giả

11 Thg 11 2013 | VnEcon Team | Trung tâm trợ giúp

1. VnEcon Team

VnEcon Team Xây dựng cộng đồng Thành viên BQT Super Moderators

Chắc hẳn các bạn đang muốn biết những bổ sung mới sẽ có mà admin đã vừa thông báo là gì?

Ngay hôm nay mình sẽ giới thiệu một tính năng mới rất hấp dẫn dành cho các tác giả của VnEcon. Bạn sẽ thể hiện được nhiều thông tin về bản thân hơn trong những thảo luận của mình .

Ngoài nickname, bạn còn có thể bổ sung tên của mình vào hồ sơ và bài viết. Bạn cũng có thể thêm nhiều liên kết đến các trang cá nhân của mình trên các MXH khác. Bao gồm cả 5 MXH đình đám và phổ biến nhất hiện nay: facebook, Google+, Twitter, YouTube và Linkedin.

doi moi thong tin tren vnecon 20131111.

Bên cạnh đó, thông số về lượt người xem, số bình luận, lượt like và share cũng được thể hiện nổi bật trong bài viết, nhờ đó tác giả và người đọc biết được lượng tương tác của nội dung do mình tạo ra. Xem bài viết của mình có hay và hữu ích với nhiều người hay không?

Chưa dừng lại ở đó, một tính năng quan trọng khác liên quan đến 3 cụm thông tin bổ sung này sẽ được mình cung cấp trong một hướng dẫn tiếp theo. Các bạn chờ đón xem thông tin để sử dụng nhé.

Ngay bây giờ, các bạn có thể vào Thiết lập thông tin cá nhân để thêm các 5 trang MXH mà mình có vào profile của mình.

Bạn thấy điều này có hấp dẫn không?

:
  2. TamAx

TamAx Người sáng lập CEO VnEcon

Mình đã làm, các bạn xem ở phần thông tin tác giả của mình nhé.
    Bạn nào làm rồi được rồi thử comment ở đây để mình và mọi người xem luôn.

3. VnEcon Team

VnEcon Team Xây dựng cộng đồng Thành viên BQT Super Moderators

Như đã hứa, hôm nay diễn đàn đã tích hợp một tính năng đặc biệt dành cho những bạn đam mê viết lách trên VnEcon.

Mời các bạn quan tâm xem chi tiết tại đây: http://www.vnecon.com/showthread.ph...-nang-tuyet-voi-cho-cac-tac-gia-chuyen-nghiep

Đang tải...