1. Chào mừng Bạn đến với VnEcon!

Tôi là Max Tâm, người sáng lập và điều hành Diễn đàn kinh tế VnEcon. Tôi rất vui được có mặt ở đây để chào đón bạn tham gia thảo luận hỏi đáp trên diễn đàn.

Nếu có bất kỳ câu hỏi nào, bạn có thể kết nối với tôi qua Facebook Max Tâm Nguyễn

Tiểu luận/Khóa luận/Đồ án Bộ đồ án tốt nghiệp tài chính ngân hàng

12 Thg 12 2009 | giahuynh | Kho chia sẻ tài liệu, giáo trình

1. giahuynh

giahuynh “học! học nữa! học mãi” Power Econ

Bạn download font .vntimeH mới đọc được
    Đề án tốt nghiệp của sinh viên ngành tài chính ngân hàng – Tài liệu này dùng để tham khảo!
    Giải pháp nâng cao chất lượng thẩm định tài chính dự án đầu tư tài chính NHNo & PTNN Nam Hà Nội –
    NH001 download

Phát triển hoạt động thanh toán thẻ tại Ngân hàng ngoại thương Hà Nội - NH002 download

Giải phát tín dụng ngân hàng nhằm phát triển DNV&N tại VP Bank –

NH003 download

Hoạt động thanh toán quốc tế phương thức tính dụng chứng từ -

NH004 download

Vốn kinh doanh và các biện pháp nâng cao hiệu quả tổ chức và sử dụng vốn kinh doanh ở Công Ty cổ phần xây dựng thủy lợi 3 Nghệ An –
    NH005 download

Ngân hàng thương mại và những vấn đề về công tác huy động vốn tại ngân hàng thương mại.
    NH006 download

Thanh toán không dùng tiền mặt tại ngân hàng đầu tư và phát triễn Cao Bằng – Thực trạng và giải pháp –
    NH007 download

Giải pháp nâng cao hiệu quả Tín dụng đối với hộ sản xuất tại Ngân hàng nông nghiệp và phát triển nông thôn huyện Ninh giang –
    NH008 download

Giải pháp nâng cao chất lượng thẩm định tài chính dự án đầu tự tại ngân hàng Công Thương Đống Đa –
    NH009 download

Giải pháp nâng cao tín dụng trung dài hạn tại ngân hàng đầu tư và phát triển Việt Nam. –
    NH010 download

:
    con ga, vanhoavir, maihang and 19 others like this.
  2. thanhhoa133

thanhhoa133 Gà kinh tế Econ tích cực

Phản hồi: Bộ đồ án tốt nghiệp tài chính ngân hàng

bạn có thể cho mình xin đường link về đề tài luận văn tốt nghiệp, thạc sỹ, tiến sỹ đối với ngành luật kinh tế? cảm ơn nhiều.

3. by_by_dethuong

by_by_dethuong Gà kinh tế Econ tích cực

thank you very much

4. babylove3412

babylove3412 Gà kinh tế Econ tích cực

cam on nhieu minh dang can no

5. by_by_dethuong

by_by_dethuong Gà kinh tế Econ tích cực

các bạn có thể cho mình biết về việc mối quan hệ giữa chi phí và chi tiêu đuợc không ? mình không trả lời nổi

6. hanhmc

hanhmc Econ cấp 1/10 Econ tích cực

bạn ơi, tớ đang là sv năm cuối ngành Ngân hàng, dự định năm tới của tớ là thực tập tại một chi nhánh NH mới vừa thành lập tại địa phương. nếu thực tập tại chi nhánh này thì rất thuận lợi cho tớ. tuy nhiên cái khó là k tìm đc số liệu thực tế để làm bài (số liệu 2, 3 năm trước đó). do đó tớ có dự định viết báo cáo thực tập + luận văn với đề tài làm thế nào để chi nhánh này có thể cạnh tranh vs các NH khác trên cùng địa bàn (xét riêng về mảng tín dụng). bạn có bài luận văn nào có nội dung tương tự như vậy hoặc đề cương tương tự k? share cho tớ nhé. mail of tớ là: hanhmc.8x@gmail.com
    CẢM ƠN BẠN NHIỀU LẮM! GIÚP MÌNH NHÉ !! THANKS :-*:-*:-*

7. lioa2291

lioa2291 Gà kinh tế Econ tích cực

phương tiện thanh toán tín dụng chứng từ.

FILE ĐÍNH KÈM:

8. thuyhoangkiem

thuyhoangkiem Gà kinh tế Econ tích cực

cam ơn moi người nhe
    rất hữu ích cho mình

9. heobenhtumlum

heobenhtumlum Gà kinh tế Econ tích cực

Cảm ơn các bạn đã chia sẻ.....:tim:

10. thewitcher1357

thewitcher1357 Gà kinh tế Econ tích cực

Bạn còn tài liệu nào kiểu này nữa không, đang nghiên cứu đề tài này mà nhiều thắc mắc quá huhu T_T Vốn kinh doanh và các biện pháp nâng cao hiệu quả tổ chức và sử dụng vốn kinh doanh ở Công Ty cổ phần xây dựng thủy lợi 3 Nghệ An -
    NH005 download

Đang tải...